Watumishi watakiwa kuzingatia nidhamu na mshikamano kazini

Na. Mwandishi Wetu, MAKOLE

 

Watumishi wa Jiji la Dodoma wametakiwa kuzingatia nidhamu katika utekelezaji wa majukumu yao ya kila siku lakini pia kuwa na mshikamano na ushirikiano katika kutatua changamoto zinazowakabili na kuboresha utendaji kazi.

 


Hayo aliyasema Afisa Mtumishi Mkuu wa Jiji la Dodoma, Dkt. Gerald Ruzika katika kikao cha kwanza cha Kamati Tendaji ya Wilaya ya Dodoma (TALGWU) kilichojadili taarifa ya utendaji kazi kwa kipindi cha miezi minne kuanzia Mei hadi Agosti 2026 kilichofanyika katika Ofisi ya Kata ya Makole.

 

Alisema kuwa nidhamu kazini ni msingi wa uwajibikaji na utoaji wa huduma bora, huku ushirikiano baina ya watumishi ukiwa njia muhimu ya kutafuta ufumbuzi wa changamoto na kuimarisha ufanisi katika utekelezaji wa majukumu yao. “Nidhamu katika kazi na mshikamano miongoni mwa watumishi ni msingi wa utendaji wenye ufanisi. Tunapaswa kushirikiana katika kutatua changamoto ili kuimarisha uwajibikaji na kuboresha huduma tunazozitoa” alisema Dkt. Ruzika.

 

Aidha, amewahimiza watumishi kuendeleza utamaduni wa kushirikiana, kuwasiliana kwa uwazi na kuwajibika katika maeneo yao ya kazi ili kuhakikisha majukumu yanatekelezwa kwa wakati na kwa viwango vinavyotakiwa.

 


Kikao hicho kimekuwa sehemu ya kupitia taarifa ya utendaji kazi kwa kipindi husika, kujadili masuala ya kiutumishi na kuimarisha ushirikiano katika kukabiliana na changamoto zinazoweza kuathiri utekelezaji wa majukumu.





Comments

Popular Posts

Hai DC yajifunza kuimarisha usafi na usimamizi wa taka Jiji la Dodoma

Kata ya Matumbulu wanufaika na Mil. 114.7 Maadhimisho ya Samia Day

Samia Day 2026 yaibua vipaji vya michezo Kata ya Matumbulu