DC Shekimweri agawa tisheti kwa wananchi waliojibu maswali ya usafi

Na. Mwandishi wetu, KIZOTA

 

Mkuu wa Wilaya ya Dodoma, Alhaj Jabir Shekimweri, ametoa zawadi za tisheti kwa wananchi waliofanikiwa kujibu maswali mbalimbali kuhusu usafi na utunzaji wa mazingira katika Mtaa wa Relini Kata ya Kizota.

 


Zawadi hizo zimetolewa ikiwa ni sehemu ya kuhamasisha wananchi, hususan vijana, kuwa na uelewa kuhusu umuhimu wa usafi wa mazingira na kushiriki kikamilifu katika kampeni ya usafi jijini Dodoma yenye kaulimbiu isemayo “Dodoma Fahari Yetu, Usafi ni Wajibu Wetu.”








Comments

Popular Posts

Jiji la Dodoma Biashara saa 24, usafi saa 24

DC Shekimweri afanya ukaguzi wa usafi Kata ya Kizota

Jukwaa la Uwezeshaji Wanawake Kiuchumi Wilaya ya Dodoma lapata viongozi wapya kwa miaka mitatu