Tanzania na Uingereza zakubali kuimarisha ushirikiano katika sekta ya Madini

Na. Mwandishi wetu, DODOMA

 

Balozi wa Uingereza nchini Tanzania, Marianne Young amekutana na Waziri wa Madini, Anthony Mavunde, kwa ajili ya mazungumzo kuhusu sekta ya madini nchini Tanzania na fursa za kuimarisha ushirikiano kati ya Uingereza na Tanzania.



Mkutano huo ulijadili kuhusu uwekezaji, uongezaji wa thamani, na kuhakikisha sekta hiyo inachangia katika ukuaji wa uchumi unaoshirikisha wote.

 

Tanzania na Uingereza zitaendelea kushirikiana katika maeneo yenye manufaa kwa pande zote mbili ili kudumisha ustawi wa mataifa yote mawili.






Comments

Popular Posts

Vikundi vya Kata ya Kizota vyapatiwa elimu ya mikopo ya 10%

Wananchi watakiwa kuzingatia taratibu za kupata Hati ya kusafiria Dodoma

Wananchi watakiwa kuunga mkono juhudi za usafi wa Mazingira