Timu ya Mpira wa Mikono ya Dodoma Jiji yatinga Robo Fainali SHIMISEMITA

Timu ya Mpira wa Mikono ya Halmashauri ya Jiji la Dodoma imefanikiwa kutinga hatua ya robo fainali katika mashindano ya SHIMISEMITA baada ya kushika nafasi na kwanza katika hatua ya makundi ya mashindano hayo.










Comments

Popular Posts

Hai DC yajifunza kuimarisha usafi na usimamizi wa taka Jiji la Dodoma

Kata ya Matumbulu wanufaika na Mil. 114.7 Maadhimisho ya Samia Day

Samia Day 2026 yaibua vipaji vya michezo Kata ya Matumbulu