Timu ya Mpira wa Kikapu ya Wavulana ya Watumishi wa Halmashauri ya Jiji la Dodoma yavuna alama 2 baada ya wapinzani wao Timu ya Uchukuzi kushindwa kufika kiwanjani.

 Timu ya Mpira wa Kikapu ya Wavulana ya Watumishi wa Halmashauri ya Jiji la Dodoma yavuna alama 2 baada ya wapinzani wao Timu ya Uchukuzi kushindwa kufika kiwanjani.





Comments

Popular Posts

Jiji la Dodoma Biashara saa 24, usafi saa 24

Mvua za El Nino: DC Shekimweri awaasa wananchi wa Dodoma Kuchukua Tahadhari

Jukwaa la Uwezeshaji Wanawake Kiuchumi Wilaya ya Dodoma lapata viongozi wapya kwa miaka mitatu