Timu ya Mpira wa Wavu ya Wanaume Watumishi wa Halmashauri ya Jiji la Dodoma yatinga nusu fainali kibabe baada ya kuicharaza seti 2 - 0 Timu ya Shirika la Maendeleo ya Petroli Tanzania (TPDC).

 Timu ya Mpira wa Wavu ya Wanaume Watumishi wa Halmashauri ya Jiji la Dodoma yatinga nusu fainali kibabe baada ya kuicharaza seti 2 - 0 Timu ya Shirika la Maendeleo ya Petroli Tanzania (TPDC).





Comments

Popular Posts

Mvua za El Nino: DC Shekimweri awaasa wananchi wa Dodoma Kuchukua Tahadhari

Jiji la Dodoma Biashara saa 24, usafi saa 24

Wananchi Dodoma wahimizwa kufanya usafi wa Mazingira kila siku