Timu ya Mpira wa Miguu ya watumishi wa Halmashauri ya Jiji la Dodoma waiangushia kipigo cha magoli 2 - 0 Timu ya Bohari ya Dawa (MSD) mashindano ya Mei Mosi Singida

 Timu ya Mpira wa Miguu ya watumishi wa Halmashauri ya Jiji la Dodoma waiangushia kipigo cha magoli 2 - 0 Timu ya Bohari ya Dawa (MSD) katika mashindano ya michezo ya Mei Mosi inayoendekea mkoani Singida.




Comments

Popular Posts

Mvua za El Nino: DC Shekimweri awaasa wananchi wa Dodoma Kuchukua Tahadhari

Jiji la Dodoma Biashara saa 24, usafi saa 24

Wananchi Dodoma wahimizwa kufanya usafi wa Mazingira kila siku