Mkuu wa Mkoa wa Dodoma, Rosemary Senyamule akiongoza mamia ya wakazi wa Jiji la Dodoma kwenye "Rudisha Tabasamu kwao Jogging"

 

Mkuu wa Mkoa wa Dodoma, Rosemary Senyamule mwenye kofia ya kimkakati katikati akiongoza mamia ya wakazi wa Jiji la Dodoma kwenye "Rudisha Tabasamu kwao Jogging"
















Comments

Popular Posts

Mvua za El Nino: DC Shekimweri awaasa wananchi wa Dodoma Kuchukua Tahadhari

Jiji la Dodoma Biashara saa 24, usafi saa 24

Wananchi Dodoma wahimizwa kufanya usafi wa Mazingira kila siku