Mkuu wa Wilaya ya Dodoma, Alhaj Jabir Shekimweri akiteta jambo katika Maadhimisho ya Miaka 48 ya Chama Cha Mapinduzi

 


Mkuu wa Wilaya ya Dodoma Alhaj Jabir Shekimweri akiteta jambo katika Maadhimisho ya Miaka 48 ya Chama Cha Mapinduzi katika Uwanja wa Jamhuri jijini Dodoma

Comments

Popular Posts

DC Shekimweri afanya ukaguzi wa usafi Kata ya Kizota

Polisi Kata waungana zoezi la Usafi wa Mazingira Dodoma

Jukwaa la Uwezeshaji Wanawake Kiuchumi Wilaya ya Dodoma lapata viongozi wapya kwa miaka mitatu