Maelfu ya wananchi wa viunga vya Jiji la Dodoma wajitokeza kwa wingi katika kuadhimisha Miaka 48 ya Chama Cha Mapinduzi

 











Maelfu ya wananchi wa Jiji la Dodoma na viunga vyake wajitokeza kwa wingi katika kuadhimisha  Miaka 48 ya Chama Cha Mapinduzi yaliyofanyika katika Uwanja wa Jamhuri, jijini Dodoma

Comments

Popular Posts

Jiji la Dodoma Biashara saa 24, usafi saa 24

Mvua za El Nino: DC Shekimweri awaasa wananchi wa Dodoma Kuchukua Tahadhari

Jukwaa la Uwezeshaji Wanawake Kiuchumi Wilaya ya Dodoma lapata viongozi wapya kwa miaka mitatu