Madiwani wa Halmashauri ya Jiji la Dodoma wakiwa katika mafunzo ya kuongeza mapato ya ndani kwa mfumo wa matangazo ya biashara ya kidigitali

 

Madiwani wa Halmashauri ya Jiji la Dodoma wakiwa wanasikiliza mafunzo ya kuongeza mapato ya ndani kwa mfumo wa matangazo ya biashara ya kidigitali katika ukumbi wa mikutano wa halmashauri uliopo Mji wa Serikali Mtumba


Comments

Popular Posts

Mvua za El Nino: DC Shekimweri awaasa wananchi wa Dodoma Kuchukua Tahadhari

Jiji la Dodoma Biashara saa 24, usafi saa 24

Wananchi Dodoma wahimizwa kufanya usafi wa Mazingira kila siku