MATUKIO KATIKA PICHA SIKU YA PILI YA KLINIKI YA ARDHI JIJI LA DODOMA

 

Waziri wa Ardhi, Nyumba na Maendeleo ya Makazi, Jerry Slaa akimsikiliza mwananchi 


Baadhi ya wananchi waliohudhuria Kliniki ya Ardhi

Katibu Mkuu Wizara ya Ardhi, Nyumba na Maendeleo ya Makazi ya Makazi, Mhandisi Sanga (kushoto) akimkabidhi hati mwananchi


Waziri wa Ardhi, Nyumba na Maendeleo ya Makazi, Jerry Silaa (kushoto) na Waziri wa Madini, Anthony Mavunde wakifuatilia Kliniki ya Ardhi

Waziri wa Ardhi, Nyumba na Maendeleo ya Makazi, Jerry Silaa (kushoto) na Waziri wa Madini, Anthony Mavunde wakiteta jambo

Comments

Popular Posts

Mvua za El Nino: DC Shekimweri awaasa wananchi wa Dodoma Kuchukua Tahadhari

Jiji la Dodoma Biashara saa 24, usafi saa 24

Wananchi Dodoma wahimizwa kufanya usafi wa Mazingira kila siku