Watumishi wa Halmashauri ya Jiji la Dodoma wameshiriki kikamilifu katika ufunguzi rasmi wa Wiki ya Mei Mosi ambayo kitaifa inafanyikia mkoani Singida.


Watumishi wa Halmashauri ya Jiji la Dodoma wameshiriki kikamilifu katika ufunguzi rasmi wa Wiki ya Mei Mosi ambayo kitaifa inafanyikia mkoani Singida.

Aidha, ufunguzi huo umetanguliwa na maandamano salama ya watumishi kutokea taasisi, wizara na mashirika mbalimbali ya kiserikali na yasiyo yakiserikali.









Comments

Popular Posts

Jiji la Dodoma Biashara saa 24, usafi saa 24

Mvua za El Nino: DC Shekimweri awaasa wananchi wa Dodoma Kuchukua Tahadhari

Jukwaa la Uwezeshaji Wanawake Kiuchumi Wilaya ya Dodoma lapata viongozi wapya kwa miaka mitatu